CUF wamlilia JPM asisaini sheria ya habari

Kaimu Naibu Mkurugenzi wa Habari wa Chama cha Wananchi (CUF), Mbarala Maharagande amemuomba Rais Magufuli kutoisaini sheria ya Huduma ya Vyombo vya Habari iliyopitishwa bungeni juzi

Maharagande amesema sheria hiyo haifai kwa masilahi ya Taifa, wananchi, ustawi wa demokrasia, utawala wa sheria na unabana haki za binadamu.

 Amesema hadi muswada huo unapitishwa na Bunge na kuwa sheria, haukuwa na maoni ya wadau wa habari, hakukuwa na matangazo ya kutosha kwa wananchi kupata maoni yao na kuna tatizo la waziri kupewa mamlaka makubwa ya uamuzi.
(Chanzo-Mwananchi)

76 Comments

  1. “Hi my friend! I want to say that this post is awesome, nice written and include almost all significant infos. I’d like to see more posts like this.”

  2. “I don’t even know how I finished up here, however I thought this post used to be good. I don’t know who you are but definitely you are going to a famous blogger should you are not already 😉 Cheers!”

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*